•TOP-MANGA•
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

•TOP-MANGA•

~•เว็บบอร์ดของคนรักเเละชื่นชอบการ์ตูน•~

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
~สวัสดีครับ~ ทางเว็บได้เปิดรับสมัครทีมงานเเล้วนะครับ ถ้าใครสนใจก็สามารถติดต่อมาได้เลยนะครับ หรืออ่านรายละเอียดได้ที่ ฟอร์ม Announcements ได้เลยนะครับ ด่วน!!!

(วิธีซ่อนลิงค์) ขอให้ท่าน ที่จะแจก ซ่อนลิงค์ด้วยนะครับ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
AkibaSocail
Moderators
Moderators
AkibaSocail

(วิธีซ่อนลิงค์) ขอให้ท่าน ที่จะแจก ซ่อนลิงค์ด้วยนะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: (วิธีซ่อนลิงค์) ขอให้ท่าน ที่จะแจก ซ่อนลิงค์ด้วยนะครับ   (วิธีซ่อนลิงค์) ขอให้ท่าน ที่จะแจก ซ่อนลิงค์ด้วยนะครับ I_icon_minitimeWed Apr 21, 2010 9:08 pm

ตอนนี้ ทาง Top-manga ขอ ให้ท่าน ซ่อนลิงค์ด้วยนะครับ

เพื่อ เพิ่มการสมัครสมาชิกของเว็บและ กัน พวก ปลิงเงียบ ครับ ^ ^

วิธีการซ่อนลิงค์นะครับ

1. ให้ท่านคลุม ดำ ที่ลิงค์
2. เลือก Other จากแถบเครื่องมือ
3. กดไปที่ hide ครับ
4. และ พิมพ์ ข้างล่างกระทู้ว่า ขอบคุณ เพื่อ แสดง ลิงค ครับ ^ ^ ให้ใช้สีแดง และ ตัวใหญ่นะครับ

ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้ความร่วมมือครับ

ขอบคุณมาก
zsdwq T.T T.T
ขึ้นไปข้างบน Go down

(วิธีซ่อนลิงค์) ขอให้ท่าน ที่จะแจก ซ่อนลิงค์ด้วยนะครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1