•TOP-MANGA•
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

•TOP-MANGA•

~•เว็บบอร์ดของคนรักเเละชื่นชอบการ์ตูน•~

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
~สวัสดีครับ~ ทางเว็บได้เปิดรับสมัครทีมงานเเล้วนะครับ ถ้าใครสนใจก็สามารถติดต่อมาได้เลยนะครับ หรืออ่านรายละเอียดได้ที่ ฟอร์ม Announcements ได้เลยนะครับ ด่วน!!!

กฎกติกา ที่จำเป็น!!!!!! ต่อบอร์ด

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
AkibaSocail
Moderators
Moderators
AkibaSocail

กฎกติกา ที่จำเป็น!!!!!! ต่อบอร์ด Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กฎกติกา ที่จำเป็น!!!!!! ต่อบอร์ด   กฎกติกา ที่จำเป็น!!!!!! ต่อบอร์ด I_icon_minitimeSun Apr 11, 2010 6:39 am

กฎข้อเดียวของนักสูบ

1. โหลดแล้วต้องรู้จักขอบคุณเพื่อเป็นกำลังใจให้ผู้อัพต่อไปนะครับ

กฎข้อเดียวของนักอัพ

1. ขอให้ปล่อยการตูนย์คุณภาพเท่านั้น ครับ ทุกการปล่อยขอให้มี รุปภาพ ของเมะ นั้นๆ และ ถ้ามี review ด้วยจะดีมาก

ขึ้นไปข้างบน Go down
สุดสวย
Moderators
Moderators

กฎกติกา ที่จำเป็น!!!!!! ต่อบอร์ด Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฎกติกา ที่จำเป็น!!!!!! ต่อบอร์ด   กฎกติกา ที่จำเป็น!!!!!! ต่อบอร์ด I_icon_minitimeSun Apr 11, 2010 6:47 am

รับทราบค่ะ 🎅
logo007
เด็กฝึกหัด
เด็กฝึกหัด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฎกติกา ที่จำเป็น!!!!!! ต่อบอร์ด   กฎกติกา ที่จำเป็น!!!!!! ต่อบอร์ด I_icon_minitimeSat Sep 11, 2010 1:50 am

ได้จ้า
otakuman
เด็กฝึกหัด
เด็กฝึกหัด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฎกติกา ที่จำเป็น!!!!!! ต่อบอร์ด   กฎกติกา ที่จำเป็น!!!!!! ต่อบอร์ด I_icon_minitimeSun Sep 19, 2010 12:45 am

ตามนั้นจ้า
secrecy
เด็กฝึกหัด
เด็กฝึกหัด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฎกติกา ที่จำเป็น!!!!!! ต่อบอร์ด   กฎกติกา ที่จำเป็น!!!!!! ต่อบอร์ด I_icon_minitimeSat Dec 10, 2011 4:35 am

ได้เลยค้าาาาา :D

กฎกติกา ที่จำเป็น!!!!!! ต่อบอร์ด
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» กฎกติกา ที่จำเป็น!!!!!! ต่อบอร์ด